పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు ,మీ పెళ్లి రోజు శుభాకాంక్షలకు,మీ వ్యాపార అభివృద్ధికి ,మరణించిన వారికి శ్రధనంజలి ప్రకట్టనలకు సంప్రదించండి 9248011114.                          Happy Birthday Add Rs.500 FULL Day Call: 9248011114                          Scrolling Add Rs.500 Call: 9248011114                          Full day Add Rs. 1000 Call: 9248011114                          Sponser Logo Add Rs.800 Call: 9248011114                          Video Add Rs.1500 Call: 9248011114                          30 Minites Programes ADD Rs.2000 Call: 9248011114

Wednesday , October 17 2018
Breaking News
Home / Andhra Pradesh / ఈ నెల 14, 15 తేదీల్లో రెండు రోజుల పాదయాత్రలో నల్లజెండాలు ఉండాలి

ఈ నెల 14, 15 తేదీల్లో రెండు రోజుల పాదయాత్రలో నల్లజెండాలు ఉండాలి

నాలుగు సంవత్సరాలలో చంద్రబాబునాయుడు ప్రభుత్వ వైఫల్యాలను, ఎన్నికల హామీలను నెరవేర్చని వైఖరిని తీవ్రంగా ఖండిస్తూ ఈ నెల 14, 15 తేదీల్లో రెండు రోజుల పాటు రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా 175 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో పార్టీ శ్రేణులు పాదయాత్రలు చేపట్టాలని పార్టీ పిలుపు నిచ్చింది. ఈ సందర్భంగా పార్టీ శ్రేణుల్లో మరింత ఉత్సాహాన్ని పెంపొందించాలని పార్టీ ఒక కార్యాచరణను రూపొందించింది. వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ప్రతిపక్ష నేత వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి చేపట్టిన చారిత్రాత్మక ప్రజాసంకల్పయాత్ర ఈనెల 14వ తేదీన 2000 కిలోమీటర్ల మైలురాయిని దాటనుంది. ఈ మేరకు గురువారం హైదరాబాద్‌లోని పార్టీ కేంద్ర కార్యాలయం ఒక సర్క్యులర్‌ను విడుదల చేసింది. రాష్ట్ర ప్రజల భవిష్యత్తు పట్ల జగన్‌కు గల సంకల్పాన్ని , ప్రజల సంక్షేమం కోసం ఆయన చేపట్టబోయే పథకాలను  ఈ సందర్భంగా ప్రజానీకానికి తెలియ జేయాలని పార్టీ కోరింది. రెండు రోజుల పాదయాత్ర ముగిసిన తరువాత మరుసటి రోజైన 16వ తేదీన 13 జిల్లాల్లో కలెక్టర్‌లకు పార్టీ తరపున వినతి పత్రాలను సమర్పించాలని కోరింది. ఆ తరువాత పార్టీ నేతలు, శ్రేణులు కలెక్టర్‌ కార్యాలయాల వద్ద బహిరంగ సభలు నిర్వస్తారు. జగన్‌ 2000 కిలోమీటర్ల పాదయాత్రను పూర్తి చేసుకుంటున్న సందర్భంగా పెద్ద ఎత్తున చంద్రబాబు వైఫల్యాలను ప్రజల్లోకి తీసుకు వెళ్లాలని, అదే విధంగా ఎన్నికల హామీలను నెరవేర్చని వైనాన్ని ప్రజలకు వివరించాలని కోరింది. రెండు రోజుల పాదయాత్రలో పాల్గొనే నాయకులు, కార్యకర్తలు నల్లజెండాలను ప్రదర్శించాల్సి ఉంటుంది. పాదయాత్ర చేస్తూ చంద్రబాబు వైఫల్యాలను తెలియజేసే కరపత్రాలను పంచాలి. కలెక్టర్‌ కార్యాలయాల వద్ద జరిగే బహిరంగ సభల్లో నల్లరంగు బ్యాండ్‌లను చేతికి ధరించాలని కూడా పార్టీ సూచించింది. అన్ని మండలాలను కలుపుతూ పాదయాత్ర రూట్‌ మ్యాప్‌ను విధిగా రూపొందించుకోవాలని కూడా పార్టీ పేర్కొంది. పార్లమెంటు జిల్లాల అధ్యక్షులు, ఎంపీలు, ఎమ్మెల్యేలు, పార్లమెంటు, అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల సమన్వయకర్తలు పాదయాత్ర విషయంలో ప్రత్యేక శ్రద్ధ తీసుకోవాల్సి ఉంటుంది.

Check Also

4.5 కిలోల బంగారం దోపిడీ

తూర్పుగోదావరి జిల్లా గండేపల్లి వద్ద బస్సులో దోపిడీ జరిగింది. పెద్దాపురం డీఎస్పీ రామారావు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం… నెల్లూరుకు చెందిన …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *